¾ Family Ver.2
ยินดีต้อนรับเข้าบ้าน 3/4 ก่อนอื่นถ้าจะเข้ามาสอดส่องล่ะก็ สมัครสมาชิกซะนะ ถ้าสมัครเเล้ว อย่าทำตัวเป็นคนโง่ จิ้ม เข้าสู่ระบบ เลย !!!!
ยินดีต้อนรับเข้าบ้าน 3/4 ก่อนอื่นถ้าจะเข้ามาสอดส่องล่ะก็ สมัครสมาชิกซะนะ ถ้าสมัครเเล้ว อย่าทำตัวเป็นคนโง่ จิ้ม เข้าสู่ระบบ เลย !!!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เว็บบอร์ดสุดสะเเนนของม. ¾

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

วิธีการใส่ลายเซ็นเจ้าค่ะ (_ _|||)

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Zo1551AEl
ร.ป.ภ.ประจำเว็บบอร์ด
ร.ป.ภ.ประจำเว็บบอร์ด
Zo1551AEl

วิธีการใส่ลายเซ็นเจ้าค่ะ (_ _|||) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: วิธีการใส่ลายเซ็นเจ้าค่ะ (_ _|||)   วิธีการใส่ลายเซ็นเจ้าค่ะ (_ _|||) Icon_minitimeSat Jun 26, 2010 4:56 pm

เที่ยวนี้มาบอกวิธีการใส่ลายเซ็นต่อเลยนะ เริ่มจาก เข้าสู่ระบบเเล้วกด

วิธีการใส่ลายเซ็นเจ้าค่ะ (_ _|||) Ffpro

เมื่อกดตัวนี้เสร็จจะขึ้นเเบบนี้

วิธีการใส่ลายเซ็นเจ้าค่ะ (_ _|||) 1ray1

เข้าเสร็จ เลื่อนลงไปจนกว่าจะเจอคำตามรูปด้านล่าง(เเล้วทำตามรูปได้เลย - -...)

วิธีการใส่ลายเซ็นเจ้าค่ะ (_ _|||) Zray2

ติ๊กเสร็จ กดคำว่าส่ง เเล้วดูขั้นตอนต่อไป

วิธีการใส่ลายเซ็นเจ้าค่ะ (_ _|||) 2ray3

เข้าเสร็จ ก็ดูตามด้านล่าง - -...

วิธีการใส่ลายเซ็นเจ้าค่ะ (_ _|||) 7ray4

เเค่นี้เอง จบการใส่ลายเซ็น (เเต่อยากจะบอกว่าลายเซ็นตรูนี่ทำเองนะเฟ้ย ทำ 3 นาที เสร็จ ((เริ่มโม้เเล้ว - -..)))
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://sazg-hollowhitsugaya.exteen.com

วิธีการใส่ลายเซ็นเจ้าค่ะ (_ _|||)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1